Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65DU8000 thể hiện các nội dung 4K rực rỡ với bộ xử lý Crystal 4K, tích hợp công nghệ Dynamic Crystal Color với 1 tỷ sắc màu tạo nên màu sắc khung hình sống động, mang đến trải nghiệm âm thanh theo dấu chuyển động OTS chân thực, quản lý ngôi nhà thông minh tiện lợi cùng SmartThings.
Tổng quan thiết kế
– Samsung 4K 65 inch UA65DU8000 có dáng vẻ thanh mảnh với độ mỏng chỉ 2.57 cm, thiết kế 3 cạnh không viền cho cảm giác nội dung hiển thị tràn ngập màn hình, xem tivi mãn nhãn hơn.
– Màn hình 65 inch phù hợp để đặt trong những căn phòng có diện tích vừa và rộng.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công nghệ hình ảnh
– Độ phân giải 4K hiển thị rõ nét với 8 triệu điểm ảnh.
– Công nghệ Motion Xcelerator tự động thêm khung hình vào nội dung vốn có để hình ảnh thể hiện mượt mà cùng tốc độ làm tươi60 Hz.
Mời bạn xem thêm: Những độ phân giải màn hình phổ biến hiện nay trên tivi
Công nghệ âm thanh
– Tivi Samsung có hệ thống loa 2CH, tổng công suất20W.
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc tivi 4K thuộc phân khúc tầm trung cho trải nghiệm xem sống động, âm thanh chân thực, hệ điều hành dễ sử dụng, hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt thân thiện thì Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65DU8000 đích thực là một lựa chọn hoàn hảo cho bạn.
Xem thêm : Hướng dẫn dò kênh trên Smart TV Samsung
Google Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X75K
Android Tivi TCL 4K 43 inch 43P615