Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 thiết kế mỏng ấn tượng, hiển thị hình ảnh sắc nét với sắc màu rực rỡ nhờ bộ xử lý Crystal 4K, công nghệ Dynamic Crystal Color, tái tạo khung hình có chiều sâu với công nghệ Contrast Enhancer, tận hưởng âm thanh sống động với công nghệ OTS, giải trí đa dạng mỗi ngày với hệ điều hành Tizen™ hiện đại.
Tổng quan thiết kế
– Màn hình 55 inch là kích cỡ phù hợp để trang trí cho những căn phòng, khu vực có diện tích vừa phải. Có thể lắp đặt kiểu để bàn hoặc treo tường tùy thích. Sản phẩm đi kèm chân đế chữ T cứng cáp với chất liệukim loạicó độ bền cao, hạn chế biến dạng, gãy nứt trong quá trình sử dụng.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công nghệ hình ảnh
– Hình ảnh độ phân giải 4K cho độ nét cao gấp 4 lần so với độ phân giải Full HD.
– Công nghệ Motion Xcelerator cùng tần số quét60 Hz cho bạn tận hưởng các cảnh chuyển động mượt mà, ít bị giật lag, mờ hình.
Mời bạn xem thêm: Những độ phân giải màn hình phổ biến hiện nay trên tivi
Công nghệ âm thanh
– Chiếc Smart tivi Samsung này có tổng công suất loa20W.
Nhìn chung, Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000 được trang bị đa dạng công nghệ như bộ xử lý Crystal 4K, công nghệ Dynamic Crystal Color, Contrast Enhancer, OTS, Q-symphony Next, hệ điều hành Tizen™, SmartThings, Tap View,… Hứa hẹn mang đến những giờ phút giải trí thoải mái và thú vị cho bạn và gia đình mỗi ngày.
Xem thêm : Hướng dẫn dò kênh trên Smart TV Samsung
Android Tivi TCL 4K 43 inch 43P615